(¯`°•:ღ•°¤° Diễn Đàn Giao Lưu °¤°•ღ:•°´¯)
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...
Hoan nghênh đến với diễn đàn. Hãy đến với chúng tôi để biết thế nào là chán chả buồn chết. Nếu bạn chưa là thành viên, hãy click chuột để đăng ký ngay lập tức...

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
"Hỏi một câu, chỉ dốt trong chốc lát. Không dám hỏi sẽ dốt nát suốt đời. Im lặng là cấp độ cao cả nhất của sự khôn ngoan. Ai không biết im lặng là không biết nói. "

Share|

Anh và người ấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
 Anh và người ấy Icon_minitimeFri Dec 30, 2011 7:48 am

conangdangyeu8x
Em ngốc mới yêu anh

Phượng Hoàng Hội

conangdangyeu8x

Phượng Hoàng Hội

Tên Thật : Quan Thị Sự
Nữ
Hóa Lượng : 3164
Snake
Trạng Thái Tình cảm : ************
Châm Ngôn Sống Châm Ngôn Sống : Em ngốc mới yêu anh
Pet (Thú Nuôi) :  Anh và người ấy Pet2_210
Tên: Cún kon
Chủng tộc: Sói
Cấp bậc: sói đời 4
Skill: không có
Là tặng phẩm không thể tiến hóa
Tài sản :  Anh và người ấy Medal211

Lĩnh Vực
Tửu Thánh:
 Anh và người ấy Left_bar_bleue100/100 Anh và người ấy Empty_bar_bleue  (100/100)
Tình Thánh:
 Anh và người ấy Left_bar_bleue100/100 Anh và người ấy Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Anh và người ấy

Anh là người có em trong ba năm qua
Người ấy không có.
Anh có em bên cạnh.
Người ấy không có.
Anh được tất cả sự quan tâm chăm sóc.
Người ấy không có.
Anh có trọn vẹn tình yêu của em.
Người ấy không có.
Anh yêu em nhưng em không phải là tất cả.
Người ấy coi em là tất cả những gì anh ấy có nhưng cuối cùng người ấy vẫn buông tay em để em được bên cạnh anh.
Yêu anh em có thể làm tất cả để mãi được bên anh, em không ngại bạn bè và gia đình phản đối em làm những điều đó nhưng cái mà em nhận được là sự phản bội của anh.
Khi em biết điều đó em thấy tứcnguwcj khó thở, tim em đau lắm anh có biết không?
Em đã thử quên anh nhưng em không thể làm được khi một lần nữa anh nói yêu em, anh sẽ không bao giờ rời xa em nếu em ngoan hiền và anh tìm mọi lí do để giữ em ở lại. Một người con gái yêu anh hết mình như em làm sao có thể bước đi được chứ.
Bên anh em vẫn cảm nhận được tình yêu anh đành cho em, em hạnh phúc mỗi khi được anh ôm em từ đằng sau, tim em đập loạn nhịp mỗi khi em nhìn anh và được anh đáp trả bằng một nụ hôn cháy bỏng, em vẫn cảm nhận được sự bình yên khi được áp má vào ngực anh và được anh ôm chặt vào lòng chỉ tiếc rằng tình yêu của anh đã không còn dành riêng cho nữa.
Em ra đi để khi thiếu vắng hình bóng em anh sẽ nhớ em nhiều hơn và rồi anh sẽ chỉ thuộc về em thôi nhưng em nhầm rồi. Không có em anh vẫn còn cô ấy, không có em cô ấy quan tâm anh, không có em yêu anh cô ấy sẽ thay em làm điều đó và cái cuối cùng anh nhận được vẫn là tất cả.
Em chọn cách rời xa anh không phải em không còn muốn bên anh nữa mà em ra đi vì em yêu anh hơn anh yêu em, tình yêu của em đủ lớn để buông tay anh ra khi anh muốn nắm lấy một bàn tay khác.
Tại sao cuộc sống lại bất công với người ấy như vậy nhi?
Tại sao cả em và người ấy đều mất đi người mà mình yêu thương nhất tại mảnh đất Thái Nguyên đau thương náy chứ?
...tất cả đã là quá khứ .
Hôm nay mặt trời vẫn mọc và trái đất vẫn quay, em vẫn vui vẻ vì mỗi sáng em thức dậy vẫn có người nhớ tới em.

Chữ ký của conangdangyeu8x

Anh và người ấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.*
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.*
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.*
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài-